Cyber ​​​​Litinin akan injin dinki

Bayan buguwa na Black Friday, ya zo Cyber ​​Litinin. Wata rana kuma tana ba mu damar samun damar sabbin tayi. An ce duk wadannan kayayyaki da har yanzu suna hannunsu za a fitar da su ne tare da sabbin kayayyaki masu inganci. Don haka wata dama ce ta samun wasu injunan ɗinki.

Cyber ​​​​Litinin ya shigo cikin rayuwarmu a baya a cikin 2005, tun lokacin sayayya ta kan layi ba ta da yawa kamar yadda suke a yau. A saboda wannan dalili, an yanke shawarar yin haɓaka ta hanyar ragi don ƙarfafa masu amfani da ƙari, bayan Black Friday, wanda zai zama ɗayan mafi kyawun hanyoyin da za a iya danganta shi da shi. Ko ta yaya, sabuwar dama ce don mai da hankali kan injin dinki.

Injin dinki akan Cyber ​​​​Litinin 2023

Cyber ​​​​Litinin ya ƙare amma idan kuna son ƙarin tayin, muna jiran ku a cikin 2021!

kwatancen injin dinki

Wadanne injunan dinki za ku iya saya mai rahusa a Cyber ​​​​Litinin?

alpha

An haife shi a shekara ta 1920 kuma kamfani ne na Spain, wanda kowa ya san shi, godiya ga gaskiyar cewa kayayyakinsa da kamfaninsa sun dade. Muna samun zaɓuɓɓuka daban-daban a cikin injin ɗin su. Daga cikin su, farashin sun bambanta sosai. Suna matsawa tsakanin Yuro 100, 200 ko 700, tunda zai dogara ne akan ko muna magana ne game da injin sakawa ko inji, Da dai sauransu

singer

An kafa shi a Amurka kuma a cikin shekara ta 1851, don haka ya girmi Alfa da abokin hamayyarsa. Ba tare da shakka ba, yana da wani sanannen suna a duniya. Akwai nau'ikan injina da yawa kuma daga cikin mafi sauƙi muna samun zaɓuɓɓuka waɗanda ke kusa da Yuro 100. Yayin da idan muka ambaci injinan lantarki tare da ƙarin shirye-shirye to za su haura Yuro 200. Ofaya daga cikin samfuransa mafi kyawun siyarwa akan Black Friday da Cyber ​​​​Litinin shine Mawaƙa Guda.

Brother

Dole ne ku yi la'akari da wannan alamar, saboda za ku iya ajiye fiye da Yuro 30 akan sa. Menene ƙari yana da kyau ratings duka a cikin injinan dinki na lantarki da kuma a cikin sauran zangonsa. Ko da yake koyaushe yana dogara ne akan ƙirar, gaskiya ne cewa wasu ba sa kaiwa Yuro 200. Kyakkyawan ciniki ga abin da yake ba mu!

Sigma

Wani abokin hamayyar Alpha ne kai tsaye. Yana da fiye da shekaru 100 a baya, wanda kuma ya sa ya zama wani kamfani mai daraja. Idan muka yi tunanin injin inji, zai iya kusan Euro 100. Yayin da lantarki zai iya kaiwa Yuro 400, dangane da samfurin. Don haka, cin gajiyar rangwame koyaushe babban zaɓi ne.

Yaushe Cyber ​​​​Litinin 2023

injunan dinki na ranar Litinin

Kamar yadda aka riga aka ambata a cikin sunanta, ita ce Litinin Nuwamba 27 na 2022. Wato litinin mai zuwa bayan an wuce Black Friday. Amma irin wannan abin da ya faru da wannan, shi ma ya faru cewa ba za a samu tayin a ranar Litinin kawai ba, amma a yawancin shafukan yanar gizo, za a iya ganin su a duk karshen mako.

Yadda Cyber ​​​​Litinin ke aiki a Amazon

Gaskiyar ita ce, a cikin duka makon da ya gabata. Amazon yana ba mu jerin rangwamen kuɗi m sosai. Domin yana aiko mana da tayin ranar da kuma, wasu waɗanda zasu kasance har zuwa ƙarshen haja. Kowannen su yana da lokacin da zai inganta. Ya fi isa a yi tunani a kai, amma ba da yawa ba.

A saboda wannan dalili, a lokacin Cyber ​​​​Litinin za a yi har ma da manyan ma'amaloli da za mu iya zabar. Amma gaskiya ne cewa dole ne mu mai da hankali sosai. Tuni a ranar Lahadi farashin Cyber ​​​​Litinin zai sake fitowa babban rangwame. Muna buƙatar samun samfurin da kansa a hannu don zama farkon siye. Da zarar ka zaɓi samfurin, za mu aika da shi zuwa ga keken siyayya kuma ba za mu jira dogon lokaci don ci gaba da aiwatarwa ba. Tunda a mafi yawan lokuta game da tayi ne waɗanda aka ƙidaya mintuna. Don haka a kan Cyber ​​​​Litinin kuma ana samun lada.

Cyber ​​​​Litinin akan injin dinki

injunan dinki na ranar Litinin

Kodayake injunan dinki a lokacin Black Friday suna da ragi mai yawa, a ranar ƙarshe na tayin ba za su ragu ba. samfuri ne mai kima sosai, don haka ana buƙatar rangwame akan su. Idan ba ku yanke shawara a lokacin ba baki mako, babu kamar cin gajiyar Cyber ​​​​Litinin. Me yasa? To, domin a nan za mu sami wasu ƙarin rangwamen ban sha'awa.

A faɗin magana, injin ɗin ɗinki mafi arha yana farawa da kusan Yuro 100. A wannan yanayin, zamu iya samun rangwame na kusan Yuro 20. Amma gaskiya ne cewa lokacin farashin ya tashi, rangwamen kuma. Don haka, a rana ta musamman kamar Cyber ​​​​Litinin, za mu iya adana fiye da Yuro 30 ko 35. A gefe guda, ba za mu iya mantawa da cewa tsofaffi na iya samun rangwame na 10 ko 15% a cikin mako irin wannan.

Tabbas, idan kun ga cewa rangwamen bai yi yawa ba, watakila dole ne ku ga sauran sharuɗɗan. Za mu iya gano cewa farashin jigilar kaya kyauta ne ko kuma sun ba mu wasu kayan haɗi don na'urar ɗinki. Misali akan Amazon idan kun tafi Prime, kun san kuna da jigilar kaya kyauta. Don haka koyaushe za a sami fa'idodi!

Me yasa ake kiran ta Cyber ​​​​Litinin?

Kamar yadda muka ambata, wannan rana ta zo bayan Black Friday da Thanksgiving. Bayan nasarar sayan wannan bakar juma'ar, ya fara ne da baiwa kansa dama da ranar da aka sadaukar domin kawai fasaha da sayayyar intanet (don haka sunansa). Amma gaskiya ne cewa tsawon shekaru, ranar rangwame an kiyaye, amma ba kawai a cikin kayan fasaha ba amma a wasu fannoni.

Yaushe ya fi kyau, a ranar Jumma'a ta Black ko Cyber ​​​​Litinin?

injin dinki mafi arha don ranar litinin ta yanar gizo

Bayan 'yan shekarun da suka gabata, akwai bambanci. Shagunan jiki sun zaɓi Black Friday, yayin sayayya ta kan layiSuna jiran Cyber ​​​​Litinin. Amma a gaskiya a yau babu irin wannan bambanci. Tun da babban rangwamen zai kasance a ranar Black Friday. Litinin mai zuwa za mu iya samun tayi akan kayayyakin fasaha waɗanda har yanzu ba a sayar da su ba. Don haka yana da kyau mu jira wannan rana, idan ba mu yi gaggawar samun wannan kyautar da ke cikin zukatanmu ba.

Nasihu don siyan injin dinki a Cyber ​​​​Litinin

  • Yana da kyau koyaushe muyi tunani game da irin nau'ikan samfuran da suka dace da mu. Ko da yake akwai da yawa da za mu zaɓa daga cikin su, ya zama dole mu yi tunani a kan amfanin da za mu yi amfani da su, idan har yanzu muna koyo ko kuma idan muna buƙatar riga-kafi. mafi cikakken injin dinki.
  • Za mu kwatanta samfura daga iri daban-daban waɗanda ke da fasali iri ɗaya. Gaskiya ne cewa yana iya ɗaukar mu ɗan lokaci kaɗan, amma za mu sami abin da muke nema.
  • Koyaushe duba rangwamen da aka yi amfani da su. Tun da wasu za su sami ƙarin tanadi kuma suna iya biya mu.
  • Idan kun samo samfurin da ya dace da bukatunku da aljihunku, kada kuyi tunani game da shi da yawa. Domin kwanakin nan lokaci gajere ne kuma idan ba ku da shi, za a iya cire shi daga hannunku.

Inda zaka sayi injin dinki mai rahusa a Cyber ​​​​Litinin

Injin dinki yana kan siyarwa don ranar litinin ta yanar gizo

Ko da yake muna ko da yaushe koma zuwa Black Jumma'a, da Cyber ​​Litinin Yana jiranmu kamar yadda ba shi da haƙuri. Domin yana da mafi kyawun rahusa akan abubuwa kamar injin ɗinki kuma, a zahiri, ma mai rahusa fiye da yadda muke zato.

Kuna buƙatar ɗaya amma yana da arha sosai? Don haka kada ku yi shakka cewa kuna da zaɓi na samun damar zaɓar ɗaya daga cikin manyan kamfanoni, na sabbin zaɓuɓɓuka da duk wannan ba tare da barin rami a aljihun ku ba. Sani inda zan sayi injin dinki mai rahusa a Cyber ​​​​Litinin?

Amazon

Amazon kamfani ne na Amurka wanda ke zaune a Seattle. Ko da yake a yau muna iya samunsa a wasu ƙasashe da yawa, wato a duk faɗin duniya. Bugu da kari ga wannan, shi ne babban giant na sayayya ta kan layi ta kyau. Wanda ke nufin cewa kowane nau'in abubuwa za su kasance a hannun ku kuma don farashi mai arha fiye da yadda kuke tsammani. Idan kuna son injin dinki mai rahusa akan Cyber ​​​​Litinin, Amazon zai samu.

Domin yana da dukkan alamu da duk samfuran da suke da cikakkun bayanai na zamani. Ba kome ba idan kun kasance mafari ne ko kuma kun riga kun sami kwarewa, saboda samfurin tare da sababbin sababbin abubuwa zai jira ku. Samfura masu arha masu arha waɗanda ke farawa daga ɗinki 12, zuwa wasu waɗanda ke ƙara sabbin zaɓuɓɓuka da ƙarin ƙwarewar ƙwararru.

mahada

Carrefour kuma yana ɗaya daga cikin manyan kantunan da ke da samfuran asali. Amma ban da wannan, ana kuma sanya tayin a matsayin mafi yawan buƙata. Hakanan kuna da injin ɗinki mafi arha anan. A cikin kundinsa zaku iya samun sunayen rayuwa kamar Alfa ko Singer da Brother a tsakanin sauran kuma tare da na kwarai inganci.

Tsakanin dukkan su, zaku sami zaɓuɓɓukan kananan injin dinki. Kyakkyawan hanyar da za ku iya ɗauka duk inda kuke so kuma lokacin da kuke buƙata. A gefe guda, samfuran asali don ayyuka masu sauƙi suma za su kasance zaɓin tattalin arziƙi, tafiya zuwa ga wasu waɗanda suka ɗan fi ƙwararru, amma daga cikinsu zaku gano yadda ragi ke yin hanyarsu akan Cyber ​​​​Litinin.

mediamarkt

Alfa, Jata ko Singer wasu sunaye ne da zaku samu suna neman injin dinki a Mediamarkt. Da alama yana yin fare akan manyan litattafai kuma yanzu, yana sanya su cikin isar ku tare da ƙarin farashi mai ban sha'awa. Me zamu bari anan? To, injunan ɗinki waɗanda ke fitowa daga ɗigon 10, tare da haske da atomatik a cikin matakai 4, kai kusan ninki biyu. Amma gaskiya ne cewa ba ya ci gaba a cikin wani al'amari na ƙarin ƙwararrun samfura. Gaskiyar ita ce, duka zaɓuɓɓukan da yake da su da rangwame su ne ainihin abin da muke bukata.

Hypercor

Abu mai kyau game da siye a cikin shaguna kamar Hipercor shine cewa zaku sami ƙarin ragi don kasancewa siyan kan layi. Don haka idan muka ƙara zuwa wannan tayin Cyber ​​​​Litinin, har yanzu za mu sami ƙarin fa'idodi. A wannan yanayin, ya kuma zabi ga saba sunayen amma complicates su kadan more ta model kamar na musamman a matsayin overlockers.

Idan kun fara farawa, zaku iya tsayawa da injin dinki mai rahusa mai kusan 12 dinki. Amma idan hakan bai ishe ku ba, dole ne ku san cewa za su iya kaiwa sama da 80. Don haka mun riga mun sami ƙarin zaɓuɓɓuka don yin mafi kyawun mu.

Lalata

Idan kuna neman ƙarin injunan ƙwararru, Worten shine kantin sayar da ku. Gaskiya ne cewa suna da mafi mahimmanci, kamar abokan aikinsu, amma zaɓin ci gaba a cikin ku dinki, Ee, zaku iya faɗaɗa shi tare da injin ɗin ɗinki waɗanda suka kai fiye da 1000 ɗinki, tare da tsarin zaren mataki guda ɗaya da tsarin ilhama waɗanda ke sa ayyukanku su zama mafi sauri, sauƙi kuma mafi daidaitaccen tsari. Sarkar Portuguese kuma tana buɗe hanya a cikin duniyar kasuwa tare da ra'ayoyi a cikin nau'ikan samfuran musamman na musamman kuma suna ci gaba da ƙara kasuwanci a cikin ƙasarmu.

Kotun Ingila

Wadannan kantin sayar da kaya Su kuma wani daga cikin ’yan kato da gora ta fuskar tallace-tallace. Ko da yake gaskiya ne cewa tallace-tallace ta hanyar intanet ya sami kasa mai yawa. Abin da ya fara a matsayin kasuwancin iyali ya ba da 'ya'ya kuma ya zama ɗaya daga cikin manyan ma'auni.

Don haka lokacin da muke magana game da injunan ɗinki masu rahusa a Cyber ​​​​Litinin, sunan ku koyaushe yana fitowa. Yi fare akan farashi masu arha, akan samfuran da aka saba amma ya haɗa da wasu zaɓuɓɓuka masu arha amma a lokaci guda kuma tare da kyakkyawan sakamako. Wanne naku ne?


Nawa kuke son kashewa?

Muna taimaka muku nemo mafi kyawun zaɓi a gare ku

200 €


* Matsar da darjewa don bambanta farashin